Switch công nghiệp 2 cổng RS232/485/CAN IES305-2F-202
IES305-2F-202 thuộc dòng thiết bị chuyển mạch công nghiệp, Switch công nghiệp Managed L3 của hãng UPCOM – Trung Quốc sản xuất và được công ty chúng tôi nhập khẩu và phân phối tại Việt Nam. Thiết bị cung cấp, chuyển đổi 3 cổng Ethernet 10/100M + 2 cổng RS232/485/CAN sang 2 cổng Quang 100M, tùy chọn giao diện, khoảng cách truyền quang 0~120KM. Switch công nghiệp IES305-2F-202 cung cấp đầy đủ các tính năng quản lý, cấu hình mạnh mẽ, tiên tiến: Công nghệ dự phòng MW-Ring (thời gian phục hồi lỗi <20ms), VLAN, multicast, Chất lượng dịch vụ (QoS), điều khiển tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và cập nhật firmware từ xa, đồng thời hỗ trợ quản lý CLI, WEB, Telnet, SNMP, giao diện dòng lệnh web thân thiện với người dùng để dễ dàng cấu hình.
IES305-2F-202 được thiết kế theo chuẩn công nghiệp, khuôn vỏ bảo vệ theo chuẩn IP40, bảo vệ EMC cấp độ 4, khoảng nhiệt độ làm việc rộng từ -40 đến 75°C, thiết bị có khả năng hoạt động ổn định và đáng tin cậy trong môi trường công nghiệp có khí hậu khắc nghiệt: hầm lò, đường cao tốc, trạm biến áp …trong các hệ thống điện tự động hóa, hệ thống giám sát CCTV ngoài trời…/
Chức năng chính
Cung cấp 3 cổng Ethernet 10/100M
Cung cấp 2 cổng Quang 100M
Cung cấp 2 cổng RS232/485/CAN
Hỗ trợ static multicast filtering, IGMP Snooping;
Hỗ trợ công nghệ dự phòng mạng MW-Ring (thời gian phục hồi <20ms)
Hỗ trợ STP/RSTP/MSTP
Hỗ trợ các chức năng quản lý: VLAN, QoS, Trunking và phản chiếu cổng
Hỗ trợ quản lý CLI, WEB, Telnet, SNMP
Hỗ trợ nâng cấp firmware trực tuyến
Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơle
Hỗ trợ Led chỉ thị cảnh báo trạng thái làm việc
Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, thiết kế không quạt
Hỗ trợ triệt tiêu bão Broadcast
Hỗ trợ dual nguồn DC12-48V
Hỗ trợ bảo vệ chống đảo cực và không phân cực
Hỗ trợ bảo vệ quá áp, quá dòng, EMC
Khoảng nhiệt độ hoạt động rộng -40~75°C
Lắp đặt trên thanh ray DIN hoặc treo tường
Bảo hành: 5 năm
Thông số kỹ thuật |
|
| Tên sản phẩm | Switch công nghiệp quản lý 5 cổng với 2 cổng RS-232/RS-485 |
| Mã sản phẩm | IES305-2F-202 |
| Số cổng | 3 cổng Ethernet 10/100M Base-Tx
2 cổng Quang 100Base-Fx 2 cổng RS232/485/CAN 1 cổng Quản lý |
| Cổng nối tiếp | Số cổng: 2 cổng RS232 hoặc RS485 |
| Giao diện: 6-core locking 3.08mm terminal block | |
| Tốc độ: 300-115.2Kbps | |
| Cổng CAN | Số cổng: 2 |
| Giao diện: 6-core locking 3.08mm terminal block | |
| Tốc độ: 1MB/s(MAX) | |
| Cổng quản lý | RS232/RJ45 |
| Giao diện nguồn | 5.08mm terminal block |
| Giao thức dự phòng mạng | Hỗ trợ công nghệ dự phòng mạng MW-Ring, thời gian phục hồi <20ms |
| Hỗ trợ STP/RSTP | |
| Multicast routing | Hỗ trợ IGMP snooping/ IGMP v1/v2/v3 |
| Hỗ trợ GMRP | |
| Hỗ trợ static multicast | |
| Quản lý, bảo trì | Hỗ trợ Console and Web management |
| Hỗ trợ SNMPv1/v2c | |
| Hỗ trợ unified PC software management | |
| Chuẩn Ethernet | IEEE802.3-10BaseT
IEEE802.3u-100BaseTX/100Base-FX IEEE802.3x-Flow Control IEEE802.1p -Class of Service |
| Hàng đợi | 4 |
| Số VLAN | 1-4096 |
| Nhóm IGMP | 256 |
| Bảng địa chỉ MAC | 4K |
| Dung lượng chuyển mạch | 1Gbps |
| Độ trễ chuyển mạch | <5μs |
| Cáp mạng | 100m(CAT5/CAT5e cable) |
| Cáp quang Multi-mode | 10/100Base multi-mode: 850nm 2km |
| Cáp quang Single mode | 10/100Base single mode: 1310nm 20km; 1550nm 40/60/80/100/120km |
| LED chỉ thị | Power States LED; |
| 10/100BaseF(x) LED | |
| 10/100BaseT(x) LED | |
| Data LED | |
| Nút khôi phục mặc định | Hỗ trợ |
| Khôi phục | Hỗ trợ |
| Ring dialing code | Hỗ trợ |
| Nguồn đầu vào | Dual nguồn DC12-48V |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +75°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Độ ẩm trung bình | 5% đến 95% (không ngưng tụ) |
| Khuôn vỏ | Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim |
| Cài đặt | 35mm din-rail |
| Kích thước | 54mm*138mm*110mm |
| Tiêu chuẩn công nghiệp | |
| EMC | EN61000-4-2(ESD), Level 4
EN61000-4-3(RS), Level 4 EN61000-4-4(EFT), Level 4 EN61000-4-5(Surge), Level 4 EN61000-4-6(CS), Level 4 EN61000-4-8, Level 5 |
| Impact | IEC60068–2-27 |
| Falling | IEC60068-2-32 |
| Shock | IEC60068-2-6 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chứng chỉ chất lượng | CE, FCC, RoHS |
Thông tin đặt hàng |
|
| IES305-F-102 | 4 cổng Ethernet 10/100Baes-Tx + 1 cổng Quang 100Base-Fx + 2 cổng RS232, DC12-48V |
| IES305-2F-102 | 3 cổng Ethernet 10/100Baes-Tx + 2 cổng Quang 100Base-Fx + 2 cổng RS232, DC12-48V |
| IES305-F-202 | 4 cổng Ethernet 10/100Baes-Tx + 1 cổng Quang 100Base-Fx + 2 cổng RS485, DC12-48V |
| IES305-2F-202 | 3 cổng Ethernet 10/100Baes-Tx + 2 cổng Quang 100Base-Fx + 2 cổng RS485, DC12-48V |
| IES305-F-302 | 4 cổng Ethernet 10/100Baes-Tx + 1 cổng Quang 100Base-Fx + 2 cổng CAN, DC12-48V |
| IES305-2F-302 | 3 cổng Ethernet 10/100Baes-Tx + 2 cổng Quang 100Base-Fx + 2 cổng CAN, DC12-48V. |


Reviews
There are no reviews yet.