Bộ chuyển đổi RS232 sang 4 cổng RS232 UP-232-H4
UP-232-H4 thuộc dòng thiết bị chia cổng Hub chia cổng tín hiệu nối tiếp RS232 của hãng UPCOM – China sản xuất và được công ty chúng tôi nhập khẩu và phân phối tại Việt Nam. Thiết bị chuyển đổi cổng RS232 sang 4 cổng RS232 tốc độ cao được thiết kế theo chuẩn công nghiệp với khả năng cách ly quang điện 2500V.
UP-232-H4 được sử dụng để quản lý, tập trung các thiết bị có cổng nối tiếp RS232 về quản lý tập trung tại 1PC trung tâm, tăng cường khả năng chịu tải tín hiệ, hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu nối tiếp 115.200bps, tự động nhận diện và tự điều chỉnh tốc độ truyền nhận, không cần công tắc DIP hoặc Jum gạt, được sử dụng rộng rãi trong quản lý nguồn thông minh, hệ thống điện tự động hóa, giám sát, tự động hóa công nghiệp, thu thập dữ liệu …/
Chức năng chính
Bộ chuyển đổi RS232 sang 4 cổng RS232
Vỏ ABS chắc chắn đạt tiêu chuẩn công nghiệp
Cắm là chạy (có thể cắm nóng)
Tích hợp bảo vệ quá áp 600W
Bảo vệ tĩnh điện 15kV và bảo vệ mạch
Hỗ trợ cách ly quang 2500V
Tốc độ truyền dữ liệu nối tiếp: 300 đến 115200bps
Nguồn DC5V hoặc DC9-30V bên ngoài
Tự động đảo chiều dữ liệu
Không cần trình điều khiển phần mềm hoặc điều khiển luồng
Hỗ trợ lắp đặt Dinrail hoặc treo tường
Nhiệt độ hoạt động: -40~85°C
Bảo hành: 5 năm
Thông số kỹ thuật |
|
| Chuẩn | Tương thích chuẩn EIA RS-232 |
| Giao diện kết nối | Dạng Terminal công nghiệp |
| Tốc độ truyền | 300bps~115.2Kbps |
| Nguồn | |
| Nguồn cấp | DC9~30V, DC5V |
| Giao diện | Terminal công nghiệp DB9 |
| Chống sét | 600W |
| Bảo vệ tĩnh điện | 15KV |
| Cách ly quang điện | 2500V |
| Giao diện vật lý | |
| Khuôn vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 126mm×34mm×72mm |
| Trọng lượng | 130g |
| Khoảng cách truyền | |
| Cổng nối tiếp | RS-232, 15m@9600bps |
| Môi trường làm việc | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Độ ẩm trung bình | 5% đến 95% (không ngưng tụ) |
| Bảo hành | |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận chất lượng | CE, FCC, RoHS |
Thông tin đặt hàng |
|
| UP-232-P | Chống sét tín hiệu RS232 |
| UP-232-H4 | Bộ chuyển đổi RS232 sang 4 cổng RS232 |
| UP-485-H4 | Bộ chuyển đổi RS232/485 sang 4 cổng R485 |
| UP-485-R | Bộ chuyển đổi / lặp/ cách ly RS232/485/422 |
| MW1040-I-R | Bộ chuyển đổi / lặp/ cách ly RS232/485/422 công nghiệp |



Reviews
There are no reviews yet.