Chống sét tín hiệu RS232 UP-232-P
UP-232-P thuộc dòng thiết bị chống sét đường tín hiệu nối tiếp RS232 của hãng UPCOM – China sản xuất và được công ty chúng tôi nhập khẩu và phân phối tại Việt Nam.
UP-232-P là một thiết bị cách ly tín hiệu RS232 3 dây nhỏ gọn, chắc chắn, cấp công nghiệp, được cấp nguồn qua cổng nối tiếp, với mạch cách ly quang 2500V và cách ly quang học RS-232 (TX, RX và GND), giúp bảo vệ hiệu quả các thiết bị RS-232 của bạn khỏi các vấn đề nhiễu, xung đột biến tạm thời, sét đánh từ xa và xung điện…/
UP-232-P tích hợp chức năng chống sét lan truyền 600W và chống tĩnh điện ESD 15kV, không cần nguồn điện ngoài, khoảng nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 85°C, được sử dụng rộng rãi trong quản lý nguồn điện thông minh, hệ thống điện tự động hóa, giám sát, tự động hóa công nghiệp, thu thập dữ liệu …/
Chức năng chính
Chống sét tín hiệu RS232
Cấp nguồn qua cổng nối tiếp RS232
Cấp công nghiệp, vỏ ABS chắc chắn, chống gỉ
Cắm là chạy (có thể cắm nóng)
Tích hợp bảo vệ chống sét lan truyền 600W
Bảo vệ tĩnh điện 15kV và bảo vệ mạch
Hỗ trợ cách ly quang 2500V
Tốc độ truyền dữ liệu nối tiếp: 300 đến 38.4Kbps
Nhiệt độ hoạt động: -40~85°C
Bảo hành: 5 năm
Thông số kỹ thuật |
|
| Chuẩn | Tương thích chuẩn EIA RS-232 |
| Giao diện kết nối | DB9 female |
| Tốc độ truyền | 300bps~38.4Kbps |
| Nguồn | |
| Nguồn cấp | Nguồn từ cổng RS232 |
| Giao diện | Terminal công nghiệp DB9 |
| Chống sét | 600W |
| Bảo vệ tĩnh điện | 15KV |
| Cách ly quang điện | 2500V |
| Giao diện vật lý | |
| Khuôn vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 63mm×17mm×33mm (H*D*W) |
| Trọng lượng | 30g |
| Khoảng cách truyền | |
| Cổng nối tiếp | RS-232, 15m@9600bps |
| Môi trường làm việc | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Độ ẩm trung bình | 5% đến 95% (không ngưng tụ) |
| Bảo hành | |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận chất lượng | CE, FCC, RoHS |
Thông tin đặt hàng |
|
| UP-232-P | Chống sét tín hiệu RS232 |
| UP-232-H4 | Bộ chuyển đổi RS232 sang 4 cổng RS232 |
| UP-485-H4 | Bộ chuyển đổi RS232/485 sang 4 cổng R485 |
| UP-485-R | Bộ chuyển đổi / lặp/ cách ly RS232/485/422 |
| MW1040-I-R | Bộ chuyển đổi / lặp/ cách ly RS232/485/422 công nghiệp |



Reviews
There are no reviews yet.